Viwanja Mwarusembe
Viwanja Vinauzwa — Mwarusembe
Fursa ya kumiliki kiwanja chako! Eneo la kimkakati, mazingira mazuri, upatikanaji rahisi na fursa bora ya uwekezaj…
Wasiliana nasi
Tazama Zaidi →
Huduma na bidhaa zetu za sasa.
Fursa ya kumiliki kiwanja chako! Eneo la kimkakati, mazingira mazuri, upatikanaji rahisi na fursa bora ya uwekezaj…
Viwanja vilivyopimwa na vyenye hati, vinafaa kwa makazi na biashara. Mazingira tulivu na miundombinu mizuri.
Ubunifu na ufungaji wa gypsum ceiling yenye taa za LED kwa nyumba, ofisi na hoteli.
Tunasafisha suti, mashati, makoti na nguo za thamani kwa vifaa vya kisasa. Tunachukua na kurudisha.